Forum clan [V.ELF]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum clan [V.ELF]

Proud to be Ever Lasting Friend

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

kimheechul

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
cu_bumchul_sj

cu_bumchul_sj

kimheechul Empty
Bài gửiTiêu đề: kimheechul   kimheechul EmptyWed Aug 11, 2010 4:00 pm

kimheechul K kimheechul I kimheechul M kimheechul - kimheechul H kimheechul E kimheechul E kimheechul - kimheechul C kimheechul H kimheechul U kimheechul L  kimheechul Banhbao8

1. Tên: Hee Chul (3 năm trước đã từng là Cinderella) 

2. Ngày sinh: Ngày 10 tháng 7

3. Tốt nghiệp trường: Trường THPT Neulparan (Màu xanh vĩnh cửu) <-- (Đó là tên của trường học trong bộ phim của SuJu )

4. Nơi sống: Một vùng đất về phía nam, vượt qua những dãy núi.

5. Quan hệ gia đình: Luôn tốt đẹp như trước đến nay.

6. Tính cách: Chỉ quan tâm đến bản thân (Tôi đã không muốn thừa nhận điều này, nhưng… ¤Ñ¤Ñ^)

7. Điểm mạnh: Tôi không làm phiền mọi người bằng cách bảo họ làm thế này hay thế kia.

8. Điểm yếu: Tôi quá kiêu hãnh…

9. Sở thích: Chơi với Heebummie trong thời gian rỗi (chết tiệt, nó đang ở bên nhưng vẫn...)

10. Chuyên môn: Viết lại lời

11. Tôn giáo: phản đối, thậm chí dù Shiwon có đang giảng đạo tôi cũng không quan tâm ¤Ñ¤Ñ

12. Chiều cao: 178 cm (Tôi đã cao lên một chút sau khi tôi ra viện…Euichul, cho tôi 2cm thôi..)

13. Cân nặng: 60 kg

14. Nhóm máu: AB (Theo như tôi thấy, những người nhóm máu A, B và O là những người rất kỳ lạ)

15. Cỡ giày: Bây giờ tôi không mang giày vì tôi đang ở nhà ¤Ñ¤Ñ đi kiểm tra thì quá phiền phức. (Lười y như mình.)
16. Nhạc yêu thích: Những bài hát buồn...(Thậm chí với những bài hát buồn tôi cũng nhảy)

17. Nhạc sĩ yêu thích: Tôi không biết. Tôi không biết tôi thích ai, tôi không thích ai...

18. Mùa yêu thích: Mùa nào cũng được miễn là không quá nóng hay quá lạnh ¤Ñ¤Ñ

19. Món ăn yêu thích: Kimchi bbokeumbbop (Cơm rang kimchi) (Nhìn lại thì thấy nói là bbokeumbbop thì tốt hơn là bogeumbop cute...¤»)

20. Diễn viên yêu thích: Sohn Yeh Jin… alas không thay đổi ¤Ñ¤Ñ¤ð

21. Những thứ bạn muốn có: Tiền mặt, căn hộ, chứng khoán (Tôi đoán là mình đã trở nên trưởng thành hơn rồi)

22. Mẫu người lý tưởng của tôi: Cố gắng tìm kiếm một người phụ nữ lý tưởng thật sự là điều nực cười…Người bạn thực sự thích là người lý tưởng của bạn…Tôi đã không nhận ra điều đó...

23. Việc khó xử của bạn hiện nay: Sắp tới tôi có nhiều việc quan trọng hơn là việc yêu đương...

24. Mối tình đầu của bạn là khi: Tôi đã không có cái nào 3 năm trước.. Mình đã lớn tuổi hơn rồi…Chết tiệt...(-¦®)

25. Định nghĩa tình yêu: Khả năng duy nhất để làm tan chảy một trái tim lạnh giá

26. Khả năng uống rượu: Thậm chí nếu như tôi muốn say khi gặp khó khăn, dường như tôi cũng không thể…

27. Thói quen do rượu: Đã bỏ thuốc lá… nhưng sau khi tôi bỏ, dường như tôi chẳng có thói quen nào.

28. Có bao nhiêu bạn tốt?: Điều quan trọng không phải là “bao nhiêu”, mà là “sâu sắc như thế nào”. (Chính xác quá. "Bạn" mới quý chứ đâu phải "bè". Chul cũng có nhiều bạn tốt lắm. Bởi anh cũng là một người bạn tốt.)
29. Vật báu #1: Như mong đợi, tôi... dù tôi có thích ai đó nhiều bao nhiêu, cuối cùng vẫn là tôi.. (Đây là thực tế. Bản thân mình bao giờ cũng là số 1. Biết yêu mình rồi mới biết yêu người khác. Tất nhiên không có nghĩa là ai yêu bản thân mình cũng đều yêu người khác.)
30. Tôi thấy mình đẹp trai khi: Hãy làm gì đó với mấy cái quầng thâm trước đã...¤Ñ¤Ñ¤ð

31. Tôi thấy mình gợi cảm khi: Như tôi đã nói, hãy làm gì đó với mấy cái quần thâm...(-¦®)

32. Kiểu tóc hiện tại: tóc ngắn bờm xờm... Tôi cần phải cắt ngắn hơn...

33. Quần áo hiện tại: Underwear có toàn hình mèo (+__) a (Híc, hết nói nổi ông này. Mà sao lão này yêu mèo thế nhỉ? Suốt ngày Heebum. Mà Heebum có người chủ như Chul cũng vừa sướng vừa khổ. Chuyên gia lôi nó ra nghịch.)
34. Tư thế hiện giờ của tôi: Heebummie đang ở trên laptop của tôi (Thằng ranh này ¤Ñ++)

35. Thứ có trong túi quần áo bạn: Underwear thời nay có túi sao? ;;

36. Lần đầu bạn thử uống rượu khi nào?: Khi tôi học tiểu học... ah ah;; với gia đình ^-^

37. Điều bạn muốn làm nhất ngay lúc này: Tôi muốn viết.., một thứ gì đó..

38. Màu sắc yêu thích: Màu máu (úi)...

39. Món quà bạn muốn nhận từ một người quan trọng: Tình yêu? ¤» Heechulie đã lớn... tsk..

40. Nhãn hiệu yêu thích: Thứ duy nhất xa xỉ trong nhà là Heebummie..( Oh ! I am Heebummie !)

41. Bạn muốn kết hôn khi nào?: Tôi không có ý nghĩ muốn kết hôn, nhưng...¤» thẳng thắn mà nói...sớm?¤»¤»

42. Bạn muốn làm gì khi ở nhà một mình?: Chơi điện tử. Cách đây không lâu tôi đã mua một cái tay cầm điều khiển ~ ¤»

43. Thường mất bao lâu để ngủ thiếp đi?: Mất khoảng bốn bài hát trong headphone của tôi...

44. Phong cách ăn mặc: Phong cách quyến rũ dữ dội (Charming storm)

45. Thói quen: Tần suất tôi suy nghĩ vẩn vơ đã giảm.

46. Thứ hạng cao nhất khi đi học: Thứ 5 ¤» Khi tôi nhỏ hơn, thậm chí tôi đã xếp thứ nhất

47. Sự khác biệt giữa phụ nữ và đàn ông: Sự khác biệt giữa một thiên thần giả dối và một ác quỷ chân thật. (Câu này ấn tượng đấy. Chul thật sự rất thông minh.)

48. Nếu bạn được sinh ra lần nữa: Một bông hoa mọc trên vách núi cao. Để không ai có thể chạm vào nó…

49. Kiếp trước tôi đã từng là?: Một bụi gai…bởi vì nếu bạn chạm vào tôi, bạn có thể bị thương...

50. Nếu người bạn yêu lừa dối bạn: Tôi sẽ giết… đó là tôi nói thôi~¤»¤»

51. Bài hát tôi thích hát karaoke nhất: Tôi đã không đi hát karaoke bao nhiêu năm rồi nhỉ? (-¦®)

52. Việc Bạn muốn làm vào những ngày mưa: Vào những ngày mưa, dù bạn làm gì thì cũng thật bực mình ¤Ñ¤Ñ^

53. Tình trạng sức khoẻ hiện nay: Thậm chí dù tôi đã bỏ thuốc lá, tôi vẫn cứ ho.. Mọi người nên bỏ thuốc lá~

54. Nếu bạn bị bỏ lại một mình trên một đảo hoang, 3 thứ bạn sẽ mang theo là gì?: Tại sao bạn không đi?

55. Nếu bạn kết hôn, bao nhiêu con?: Nhẹ nhàng là hai ~

56. Người bạn muốn gặp nhất ngay lúc này: Bố mẹ...? Ah…xấu hổ quá

57. Món ăn nhẹ ưa thích: Trước hết tôi nên ăn uống cho hợp lý đã

58. Thu nhập hàng tháng: Tôi nhận những gì tôi cần từ ATM ¤Ñ Tôi không có thẻ tín dụng ¤Ñ¤Ñ

59. Nhà hàng bạn đến thường xuyên: Giao hàng tận nơi là tiện nhất. Ah… quý tộc..

60. Bạn chủ yếu làm gì trong thời gian rảnh rỗi?: Tôi tát và bị Heebummie tát. Thằng ranh này quá khôn trong những việc có lợi với nó.

61. Bạn hay bị đá hay là đá người khác?: Nếu bạn bị đá hay đá người khác thì cũng buồn như nhau.

62. Lý do của câu trả lời thứ 61: Sự thường xuyên…như thể tính cách của tôi có vấn đề gì vậy..?

63. Thứ bạn muốn có nhất: Một ngôi nhà! Ah…Làm thế nào mà mình đã trở nên tham lam thế nhỉ?... ¤»¤»

64. Nếu bạn được đầu thai?: Chẳng phải tôi đã nói từ trước rồi sao? ¤Ñ¤Ñ^ một bông hoa trên vách đá

65. Bạn cảm thấy mình trưởng thành khi nào: Họ nói tôi còn quá trẻ để yêu

66. Đất nước bạn muốn đến thăm nhất: Chẳng quan tâm nước nào… ở nhà là thoải mái nhất

67. Cách bạn đánh giá con người: Tôi không có thời gian để đánh giá người khác

68. Kiểu cầu hôn nào kinh dị nhất?: Tại sao bạn không nói với tôi?

69. Nơi bạn muốn đi nhất với người quan trọng của bạn: Nhà bố mẹ tôi ở Kangwondo (kết hôn?¤»¤»)

70. Hoá đơn điện thoại của bạn bao nhiêu?: Hóa đơn gửi đến nhà bố mẹ tôi nên thực sự tôi không biết...

71. Nếu bạn đi nghỉ, nơi đến là: nơi không có ai

72. Chương trình TV yêu thích: Nếu chúng tôi bật điều hoà, Tv không bật vì vậy tôi không thể xem ¤Ñ¤Ñ [tiết kiệm điện chăng? hay mạng điện ở ký túc có vấn đề???]

73. Nếu việc hợp nhất (Hàn Quốc và Bắc Triều Tiên) xảy ra: Chết tiệt... Tôi không biết ¤Ñ¤Ñ nó có xảy ra hay không...

74. Người bạn nghĩ đến khi bạn bị mắc mưa: Một người bán ô.

75. Bạn cảm thấy hạnh phúc khi nào?: Thậm chí dù tôi không có tình yêu, tôi vẫn có bạn bè và các fan bên mình.

76. Bộ phim gần đây nhất bạn xem: D-War.. mỗi khi tôi xả toilet, tôi lại nghĩ về nó.

77. Bộ phim để lại ấn tượng sâu sắc nhất: D-War.. dù có ai đó nguyền rủa nó hay không, nếu tôi thích nó thì nó là hay nhất.

78. Bạn nghĩ gì về đồng tính: Tôi cần nghĩ về điều đó làm gì? ;;

79. Bạn có nghĩ một người có thể cưới một người khác vì lợi ích của người họ yêu không?: Cái gì?

80. Việc đầu tiên bạn muốn làm cho người bạn yêu: Tôi muốn ôm họ.. *retch*¤» (nôn oẹ)

81. Bạn có nghĩ bạn có xu hướng không chung thuỷ không?: Tôi ước sao tôi có một ít...

82. Tôi muốn chết khi thế này: Này, đồ ăn cắp…cái thói...

83. Trong khi đi xuống phố, nếu bạn bắt được 10 triệu: Bạn nên mang đến đồn cảnh sát ^-^ Đúng là đồ điên..

84. Trái tim bạn tổn thương nhất khi: Một cuộc chia tay (×îܬ).. và những hồi ức (õÚåã)

85. Người đàn ông bất lịch sự nhất là: Những người đàn ông nghĩ rằng có những đặc quyền rất lớn

86. Người phụ nữ bất lịch sự nhất là: Những người phụ nữ nghĩ rằng mọi việc họ làm đều có thể tha thứ chỉ vì họ là phụ nữ

87. Nếu bạn trở thành người vô hình: Câu trả lời của tôi khi tôi còn đi học tiểu học… bí mật nhìn vào nhà vệ sinh nữ ¤»¤»¤»¤»

88. Kể tên loại rượu bạn thích nhất: Thậm chí nếu bạn cho rượu vào trong một cái chai khác, tôi cũng sẽ không biết.¤»

89. Món khai vị bạn thích ăn nhất với rượu: Lòng lợn non. Thậm chí có thời tôi đã ăn lòng non bốn lần trong cùng một tuần...

90. Cách cư xử khi tức giận: Ném mọi thứ tôi có thể lấy được...^-^

91. Khẩu hiệu: Tôi là tôi, bạn là bạn (Chẳng có gì thay đổi trong 25 năm ¤Ñ¤Ñ)

92. Khi ai đó bạn mới gặp hỏi số điện thoại của bạn: Cười khẩy ¤Ñ¤Ç

93. Nickname: Heenim!! (Một nửa là do tôi khẳng định, giống như Cinderella)

94. Việc bạn làm đầu tiên khi bạn thức giấc vào buổi sáng: Đầu tiên, tôi mở mắt...

95. Bạn tự tin nhất ở chỗ nào trên cơ thể mình?: Mái tóc khoẻ mạnh đang trở lại của tôi – nó đã từng là Lọ Lem (Rellastein)

96. Bạn có vật xúi quẩy không?: Bạn muốn làm một cái cho tôi?

97. Thứ quý giá nhất trên thế giới là: Tôi. Nếu không có tôi, đối với tôi mọi thứ sẽ kết thúc ~

98. Bạn vui nhất khi: Khi điện thoại di động của tôi đổ chuông.

99. Bạn buồn nhất khi: Khi tôi vui vẻ trả lời (điện thoại) và họ nói "Quý khách thân mến"..........(-¦®)

100. Điều cuối cùng tôi muốn nói: Trong 3 năm (kể từ lần cuối làm 100 câu hỏi và 100 câu trả lời)... Tôi đã thay đổi nhiều...

Được sửa bởi cu_bumchul_sj ngày Wed Aug 11, 2010 4:37 pm; sửa lần 8.
cu_bumchul_sj

cu_bumchul_sj

kimheechul Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: kimheechul   kimheechul EmptyWed Aug 11, 2010 4:02 pm

kimheechul Banhbao51 ho^m nay khog co viek gj lam.ngoi ca ngay post may cai linh tinh canh tranh voi chuot =))
Huyền tử tế ♥

Huyền tử tế ♥

kimheechul Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: kimheechul   kimheechul EmptyWed Aug 11, 2010 5:28 pm

cu_bumchul_sj đã viết:
kimheechul Banhbao51 ho^m nay khog co viek gj lam.ngoi ca ngay post may cai linh tinh canh tranh voi chuot =))
haizz
đọc xong muốn chết
chul ơi là chul
♥️ a ku : có ji` nói e e nhường cho ;))
shao f? cạnh tranh
mất lòng nhau =))))))))))))))
à mà ku gen với chuột kìa
blè =p~~~~~~~~~~~~~~
cu_bumchul_sj

cu_bumchul_sj

kimheechul Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: kimheechul   kimheechul EmptyThu Aug 12, 2010 11:31 am